Loa Cánh Ô tô HELIX Ci3 K165.2FM-S3
(0 lượt đánh giá)
Tình trạng: Còn Hàng
Mã sản phẩm: 6267
Giá niêm yết:
Liên Hệ
(Tiết kiệm )
Giá bán:
Liên Hệ
Vui lòng gọi: 0929.983.983 để được hỗ trợ lắp đặt tại nhà.
Tư Vấn Bán Hàng:
Hà Nội: 0971.163.999
Đà Nẵng: 0974.063.386
Hồ Chí Minh: 0929.983.983
Chính sách bán hàng:
Cung cấp, lắp đặt sản phẩm chính hãng, phong phú chủng loại, đảm bảo chất lượng.
Giá cả hợp lý, mang lại lợi ích cao nhất cho khách hàng.
Dùng thử sản phẩm 3-7 ngày miễn phí
Địa chỉ mua hàng:
Hà Nội: 26 Ngõ 123 Đường Nguyễn Văn Giáp, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội.
TP Hồ Chí Minh: 24 Đường 2B, Khu Dân Cư 6B intresco, Bình Hưng, Bình Chánh, Thành Phố Hồ Chí Minh.
Mô tả
Ci3 K165.2fm S3 2
Loa hoàn hảo cho mọi thành phần.
Hiệu suất nổi bật
Hiệu quả cao
HELIX COMPOSE cân bằng với kỹ thuật thông minh và theo đó triển khai công nghệ 3 Ohm hiệu quả cao, hài hòa hoàn hảo với tất cả các bộ khuếch đại HELIX và MATCH, đồng thời cho phép cộng thêm rõ ràng về hiệu quả và áp suất âm thanh tối đa. Một số mẫu nhất định cũng sẽ có sẵn dưới dạng biến thể 2 Ohm tùy chọn, đảm bảo hiệu suất và công suất tối đa tuyệt đối của loa tương ứng khi kết hợp với bộ khuếch đại thích hợp.
Nón giấy Cenosphere
Giỏ polymer công nghệ cao
Âm cao tuyệt đẹp và độ ổn định vượt trội
Loa tweeter 0,75” / 20 mm được trang bị vòm titan cải tiến kết hợp độ ổn định vượt trội với khối lượng chuyển động thấp và giảm chấn bên trong cao cũng như khả năng chịu nhiệt cực lớn – được chế tạo hoàn hảo để tái tạo âm bổng rực rỡ và không bị nén.
tách biệt hoàn hảo
Ci3 K165.2fm S3 1
SOẠN KẾT Kết nối
FlexMount20 & FlexMount165 – Phổ quát đáp ứng các loại xe cụ thể
WireKits – Plug & Play ở mức tốt nhất
Đặc trưng
  • Hiệu quả cao và công nghệ 3 Ohms cho công suất đầu ra tối đa của bộ khuếch đại
  • Đầu nối thông minh, dành cho ô tô để lắp đặt bảo mật và an toàn – COMPOSE Connect & ProConnect
  • Tweeter
    • Loa tweeter 0,75” / 20 mm với vòm titan cho phản hồi âm bổng chính xác và năng động
    • Nam châm neodymium hiệu quả cao cho tuyến tính từ thông cao
    • Thiết kế nhỏ gọn và các tùy chọn lắp đặt khác nhau cho nhiều nhu cầu lắp đặt
    • Giá treo cho giá treo phẳng và giá treo góc được bao gồm khi giao hàng
  • âm trầm
    • Âm trầm 6,5″ / 165 mm với nón giấy tráng Cenosphere độc ​​đáo để tái tạo âm thanh chính xác và chi tiết
    • Hệ thống nam châm mạnh mẽ cho hiệu quả cao và đáp ứng xung tối ưu
    • Chụp bụi polyurethane để đáp ứng tần số được tối ưu hóa ở khu vực tầm trung phía trên
  • chéo
    • Phân tần riêng biệt, cao cấp với kích thước nhỏ gọn để dễ dàng tích hợp
    • Tinh chỉnh rộng rãi – với độ dốc 12 dB cho loa tweeter
Thông số kỹ thuật
Xử lý công suất RMS / Max. P100/150 Watt
Phản hồi thường xuyên60 Hz – 25.000 Hz
trở khángz
Nhạy cảm SPL92 dB @ 2,83V / 1m
88 dB @ 1W / 1m
Đường kính ngoàiøLoa tweeter: 32,0 mm / 1,26”
Âm trầm: 165,0 mm / 6,50”
Đường kính lắp đặtøLoa tweeter: 32,0 mm / 1,26”
Âm trầm: 142,0 mm / 5,59”
Độ sâu cài đặt Loa tweeter: 9,8 mm / 0,39”
Âm trầm: 60,7 mm / 2,39”
kích thước chéo103,3 x 50,4 x 25,0 mm /
4,07 x 1,98 x 0,98”
âm trầm
trở khángz
điện trở một chiềuNốt Rê3.0Ω
Tần số công hưởngFs70 Hz
Hệ số Q cơ họcQms4.17
Hệ số điện Qcâu hỏi1,05
Tổng hệ số QQts0,84
Sự tuân thủcmt454 μm/N
Thể tích không khí tương đươngva11,2 lít
yếu tố lực lượngb*l4,0 tấn
khu vực hình nónSD133cm2 _
di chuyển khối lượngmm11,3 gam
kháng cơ họcRms1,18 kg/giây
Đường kính cuộn dây bằng giọng nói ø25mm
Chiều cao cuộn dây bằng giọng nói 10,5mm
tối đa. chuyến tham quan tuyến tínhXmax+/- 3,2mm
Tweeter
Tần số công hưởngFs1800Hz
Đường kính cuộn dây bằng giọng nóiø20mm