Loa Ô tô HELIX Ci3 K200.2FM-S3
Về chất lượng âm thanh, loa ô tô HELIX Ci3 K200.2FM-S3 được trang bị công nghệ âm thanh cao cấp, giúp tái hiện âm thanh trung thực và sống động nhất có thể. Với khả năng tái sản xuất âm thanh ở tần số từ 20Hz đến 20kHz, sản phẩm này có thể phát ra các âm thanh từ bass đến treble với chất lượng cao nhất.
Loa hoàn hảo cho mọi thành phần
Hiệu suất nổi bật
Hiệu quả cao
HELIX COMPOSE cân bằng với kỹ thuật thông minh và theo đó triển khai công nghệ 3 Ohm hiệu quả cao, hài hòa hoàn hảo với tất cả các bộ khuếch đại HELIX và MATCH, đồng thời cho phép cộng thêm rõ ràng về hiệu quả và áp suất âm thanh tối đa. Một số mẫu nhất định cũng sẽ có sẵn dưới dạng biến thể 2 Ohm tùy chọn, đảm bảo hiệu suất và công suất tối đa tuyệt đối của loa tương ứng khi kết hợp với bộ khuếch đại thích hợp.
Nón giấy Cenosphere
Giỏ polymer công nghệ cao
Âm cao tuyệt đẹp và độ ổn định vượt trội
Loa tweeter 0,75” / 20 mm được trang bị vòm titan cải tiến kết hợp độ ổn định vượt trội với khối lượng chuyển động thấp và giảm chấn bên trong cao cũng như khả năng chịu nhiệt cực lớn – được chế tạo hoàn hảo để tái tạo âm bổng rực rỡ và không bị nén.
tách biệt hoàn hảo
SOẠN KẾT Kết nối
FlexMount20 & FlexMount200 – Phổ quát đáp ứng các loại xe cụ thể
WireKits – Plug & Play ở mức tốt nhất
Đặc trưng
- Hiệu quả cao và công nghệ 3 Ohms cho công suất đầu ra tối đa của bộ khuếch đại
- Đầu nối thông minh, dành cho ô tô để lắp đặt bảo mật và an toàn – COMPOSE Connect & ProConnect
- Tweeter
- Loa tweeter 0,75” / 20 mm với vòm titan cho phản hồi âm bổng chính xác và năng động
- Nam châm neodymium hiệu quả cao cho tuyến tính từ thông cao
- Thiết kế nhỏ gọn và các tùy chọn lắp đặt khác nhau cho nhiều nhu cầu lắp đặt
- Giá treo cho giá treo phẳng và giá treo góc được bao gồm khi giao hàng
- loa trầm
- Loa trầm 8″ / 200 mm với nón giấy tráng Cenosphere độc đáo để tái tạo âm thanh chính xác và chi tiết
- Hệ thống nam châm mạnh mẽ cho hiệu quả cao và đáp ứng xung tối ưu
- Chụp bụi polyurethane để đáp ứng tần số được tối ưu hóa ở khu vực tầm trung phía trên
- Vòng gắn phổ quát với lưới tản nhiệt bao gồm trong giao hàng
- chéo
- Phân tần riêng biệt, cao cấp với kích thước nhỏ gọn để dễ dàng tích hợp
- Tinh chỉnh rộng rãi – với độ dốc 12 dB cho loa tweeter
- Được thiết kế cho WireKits dành riêng cho ô tô, có sẵn tùy chọn, cho phép tích hợp không phá hủy
Thông số kỹ thuật
| Xử lý công suất RMS / Max. | P | 100/150 Watt |
| Phản hồi thường xuyên | 50Hz – 25.000Hz | |
| trở kháng | z | 3Ω |
| Nhạy cảm | SPL | 94 dB @ 2,83V / 1m 90 dB @ 1W / 1m |
| Đường kính ngoài | ø | Loa tweeter: 32,0 mm / 1,26” Loa trầm: 195,0 mm / 7,68” Loa trầm với vòng gắn đa năng: 208,9 mm / 8,22″ |
| Đường kính lắp đặt | ø | Loa tweeter: 32,0 mm / 1,26” Loa trầm: 173,5 mm / 6,83” |
| Độ sâu cài đặt | Tweeter: 9,8 mm / 0,39” Loa trầm: 63,7 mm / 2,51” |
| kích thước chéo | 103,3 x 50,4 x 25,0 mm / 4,07 x 1,98 x 0,98” |
| loa trầm | ||
| trở kháng | z | 3Ω |
| điện trở một chiều | Nốt Rê | 3.0Ω |
| Tần số công hưởng | Fs | 67 Hz |
| Hệ số Q cơ học | Qms | 4,25 |
| Hệ số điện Q | câu hỏi | 0,93 |
| Tổng hệ số Q | Qts | 0,76 |
| Sự tuân thủ | cmt | 300 μm/N |
| Thể tích không khí tương đương | va | 19,0 L |
| yếu tố lực lượng | b*l | 5.1 Tm |
| khu vực hình nón | SD | 214cm2 _ |
| di chuyển khối lượng | mm | 18,8g |
| kháng cơ học | Rms | 1,87 kg/giây |
| Đường kính cuộn dây bằng giọng nói | ø | 25mm |
| Chiều cao cuộn dây bằng giọng nói | 11,6mm | |
| tối đa. chuyến tham quan tuyến tính | Xmax | +/- 3,8mm |
| Tweeter | ||
| trở kháng | z | 4Ω |
| Tần số công hưởng | Fs | 1800 Hz |
| Đường kính cuộn dây bằng giọng nói | ø | 20mm |