Loa Cánh Ô tô HELIX Ci3 M100FM-S3
(0 lượt đánh giá)
Tình trạng: Còn Hàng
Giá niêm yết:
Liên Hệ
(Tiết kiệm )
Giá bán:
Liên Hệ
Vui lòng gọi: 0929.983.983 để được hỗ trợ lắp đặt tại nhà.
Tư Vấn Bán Hàng:
Hà Nội: 0971.163.999
Đà Nẵng: 0974.063.386
Hồ Chí Minh: 0929.983.983
Chính sách bán hàng:
Cung cấp, lắp đặt sản phẩm chính hãng, phong phú chủng loại, đảm bảo chất lượng.
Giá cả hợp lý, mang lại lợi ích cao nhất cho khách hàng.
Dùng thử sản phẩm 3-7 ngày miễn phí
Địa chỉ mua hàng:
Hà Nội: 26 Ngõ 123 Đường Nguyễn Văn Giáp, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội.
TP Hồ Chí Minh: 24 Đường 2B, Khu Dân Cư 6B intresco, Bình Hưng, Bình Chánh, Thành Phố Hồ Chí Minh.
Mô tả
Loa cánh HELIX Ci3 M100FM-S3 có thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt và sử dụng. Với công suất 120W, âm thanh của loa rất sống động và chất lượng cao. Nó cũng được trang bị công nghệ xử lý tín hiệu kỹ thuật số DSP, giúp cân bằng âm thanh và nâng cao chất lượng âm thanh.
Ci3 M100fm S3 3
 Loa hoàn hảo cho mọi thành phần.
Điểm nổi bật về hiệu suất giá
Ci3 M100fm S3 2
Hiệu quả cao
HELIX COMPOSE cân bằng với kỹ thuật thông minh và theo đó triển khai công nghệ 3 Ohm hiệu quả cao, hài hòa hoàn hảo với tất cả các bộ khuếch đại HELIX và MATCH, đồng thời cho phép cộng thêm rõ ràng về hiệu quả và áp suất âm thanh tối đa.
Nón giấy Cenosphere
Giỏ polymer công nghệ cao
FlexMount100 – Phổ quát đáp ứng đặc thù xe hơi
FlexConnect – Một thiết bị đầu cuối cho mọi trường hợp
Ci3 M100fm S3 1
Đặc trưng
  • Loa tầm trung hiệu suất 4” / 100 mm kết hợp chất lượng âm thanh vượt trội với các tùy chọn tích hợp vật lý linh hoạt
  • Hiệu quả cao và công nghệ 3 Ohms cho công suất đầu ra tối đa của bộ khuếch đại
  • Nón giấy tráng Cenosphere độc ​​đáo để tái tạo âm thanh chính xác và chi tiết
  • Vòm cao su có hình dạng đặc biệt cho chuyến tham quan hình nón tuyến tính cao
  • Chụp bụi polyurethane để đáp ứng tần số được tối ưu hóa ở khu vực tầm trung phía trên
  • Cuộn dây âm thanh 1” / 25 mm đảm bảo khả năng xử lý công suất cao
  • Thiết bị đầu cuối FlexConnect cấp ô tô để kết nối nhanh, an toàn và không an toàn
  • Hệ thống nam châm neodymium nông cho độ sâu lắp đặt thấp và hiệu quả cao
  • Bao gồm vòng gắn Universal FlexMount100 khi giao hàng
Thông số kỹ thuật
Xử lý nguồn RMS / tối đa.P
80/120 Watt
trở kháng z
điện trở một chiều Nốt Rê3.0Ω
Phản hồi thường xuyên 120Hz – 6.000Hz
Tần số công hưởng Fs146 Hz
Hệ số Q cơ học Qms4,49
Hệ số điện Q câu hỏi1,02
Tổng hệ số QQts0,83
Sự tuân thủcmt280 µm/N
Thể tích không khí tương đươngva1,1 lít
yếu tố lực lượng B*I3.4 Tm
Nhạy cảmSPL91 dB @ 2,83 V / 1m
87 dB @ 1W / 1m
khu vực hình nón SD53 cm²
di chuyển khối lượng mm4,3 gam
vật liệu nón Giấy có lớp phủ Cenosphere
kháng cơ học Rms0,87 kg/giây
Đường kính cuộn dây bằng giọng nóiø25mm
Chiều cao cuộn dây bằng giọng nói 4,8mm
tối đa. chuyến tham quan tuyến tính Xmax+/- 2,0mm
Đường kính ngoàiø98mm / 3,86″
Đường kính ngoài với vòng lắp chungø104,5mm / 4,11″
Đường kính lắp đặtø89mm/3.50″
Độ sâu cài đặt 30mm/1.18″